Chủ đề: Tháng 9 này đừng bỏ lỡ trải nghiệm tiền sản hấp dẫn với chủ đề: “Sinh con nay đã khác xưa”

Mẹ bầu TPHCM điểm danh nào!

Vào sáng chủ nhật tuần sau 17-9-2017, mẹ bầu cùng tiếp tục đồng hành cùng chuỗi trải nghiệm tiền sản MarryBaby nhé!

Chủ đề trải nghiệm tiền sản lần này với tên gọi “Sinh con nay đã khác xưa” là cơ hội để các bà mẹ cập nhật những thông tin mới và bổ ích nhất để chuẩn bị chào đón bé yêu ra đời. Nhân dịp này, các mẹ sẽ được trao đổi, tham vấn trực tiếp cùng Ths.Bs Trần Thị Kim Xuyến, Trưởng khoa Phụ Sản Bệnh viện Quốc tế City xoay quanh chuyện: Sinh thường hay sinh mổ? Có nên tiêm thuốc giảm đau khi sinh? Sau sinh bao lâu thì được tắm, gội? Đánh răng, nên hay không với phụ nữ mới sinh…? Những kinh nghiệm dân gian nào đúng? Các phương pháp y khoa hiện đại nào mới nhất áp dụng trong sản khoa? Tất cả sẽ được giải đáp thỏa đáng từ chương trình này.

Một số trải nghiệm thú vị cùng chương trình:
– Mini Game: Bố tranh tài thay tã bé.
– Tập Yoga Bầu cho mẹ bầu.
– Hướng dẫn chăm sóc bé sơ sinh.

Quà vào cổng cực kì hấp dẫn từ Nhà tài trợ vàng tã dán sơ sinh Huggies, khăn giấy ướt Huggies và cẩm nang chăm sóc bé, sữa tắm Lactacyd Milky. Nhận ngay ưu đãi đặc biêt từ bệnh viện quốc tế Citi trị giá 7 triệu đồng:

• Giảm giá 10% trên tất cả các gói thai sản
• Tặng 2 đêm lưu viện sau khi sinh tại Bệnh viện Quốc tế City.

Đăng kí tham dự Miễn phí tại đây: http://www.marrybaby.vn/trai-nghiem-tien-san/

Thời gian: 9h00 – 12h00 17/9/2017
Địa Điểm: Bệnh viện Quốc tế City: Số 3, đường 17A, P. Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP.HCM

Chủ đề liên quan

thảo luận (45 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • mai hoa
    mai hoa

tiếc quá nay mình mới đọc được bài này

Mẹ Vũ
    Mẹ Vũ

Ừ đúng rồi, qua mất rồi mẹ ơi, tiếc cho mẹ quá.

Nhung Đoan
    Nhung Đoan

HÌnh như hết rồi mẹ ạ. Mẹ theo dõi chờ đợt sau MB tổ chức nhé.

• Ms Tuyết
    Ms Tuyết

Add ơi không tổ chức ở HN à? Tiếc quá

Mẹ Vũ
    Mẹ Vũ

CHắc là add sẽ có tổ chức ở Hà Nội đấy mẹ ơi, nhưng phải từ từ ạ. Vì công tác tổ chức những sự kiện thế này cũng phức tạp lắm.

Nhung Đoan
    Nhung Đoan

Các bạn mong add tổ chức ở HN nhiều quá. Mình cũng hi vọng, Em dâu mình đang bầu muốn đăng ký cho nó đi học.

• Trường Vũ
    Trường Vũ

Mình cũng thích chương trình này quá cơ. Làm sao giờ. Chả nhẽ gấp gáp có bầu để được tham gia.

mai hoa
    mai hoa

marry còn tổ chức nhiều chương trình cho mẹ bầu mà, nếu mẹ có ý định sinh bé thì mau lên kế hoạch đi

Mẹ Vũ
    Mẹ Vũ

Mình sắp tới cũng dự tính sinh tiếp. Nếu add tổ chức ở HN cũng sẽ tham gia.

• lê phương
    lê phương

chương trình hay quá, mới đọc là lại muốn có bầu ngay lại à

Mẹ Vũ
    Mẹ Vũ

Lại muốn có thêm em bé hả Mẹ Phương.

mai hoa
    mai hoa

chương trình hấp dẫn quá, nên chắc mẹ ấy muốn có bầu lại để đăng kí tham gia ấy mà

• Vũ Uyên
    Vũ Uyên

Tham gia chương trình học hoi dk nhiều kinh nghiệm hữu ích quá đi thôi.

• Lan Lâm
    Lan Lâm

Ôi thích thế, tham gia vừa có thông tin hữu ích. Mua đồ lại còn được giảm giá nữa cơ. Đúng là cơ hội có 1 không 2.

Vũ Uyên
    Vũ Uyên

Mẹ lan lâm thích thì đăng ký tham gia đi thôi mẹ ơi.

lê phương
    lê phương

mình cũng muốn lắm mà hình như chỉ dành cho các mẹ bầu thôi

• Hương mama
    Hương mama

Đứng là sinh con ngày nay và ngày xưa khác nhau lắm nên những kinh nghiệm của các bà các mẹ có cái dùng được cái không dùng được. làm mẹ lần đầu không biết đâu mà lần. Thế nên nếu có điều kiện tớ cũng muốn tham dự những lớp thế này.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Nếu tham gia được thì tốt quá các mẹ nhỉ. Tớ tham gia một lần rồi nên thấy thích và ham lắm. nếu lần tớ được đi học nữa thì vẫn đi

Vũ Uyên
    Vũ Uyên

Hương mà mà sao phải có điều kiện học những lớp như này là miễn phí mà mẹ ơi. Không mất gì mà thu lại cả bồ kiến thức ấy chứ.

• Mẹ Hiền
    Mẹ Hiền

Tham gia lớp học tiền sản bố và mẹ được trải nghiệm nhiều quá, nghe là đã thích rồi. Các mẹ các bố ơi, còn chần chừ gì nữa, tham gia đi thôi nào.

Hương mama
    Hương mama

Lớp tiền sản này, bố mẹ nếu tham gia được thì tốt quá nhỉ, học hỏi được nhiều thứ lắm. NGhe mà thấy vui quá. Ham quá rồi.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Có nhiều mẹ cũng muốn tham gia lắm mẹ Hiền cơ bản là các mẹ ấy có một số người ở xa ấy nên không có điều kiện tham gia mẹ ạ.

• Mẹ Trâm
    Mẹ Trâm

Mình có tham gia lớp tiền sản hồi bầu bạn đầu tiên. Với những người bầu lần đầu thì đây quả thực là lớp học ý nghĩa. Các mẹ nên tham gia để học hỏi.

Mẹ Hiền
    Mẹ Hiền

Mình chưa tham gia lần nào, có thể lần tới sẽ tham gia khi bầu bạn tiếp. Tham gia mình thu lại được những thông tin hữu ích gì bạn ơi.

Hương mama
    Hương mama

Mẹ Hiền mẹ ở đâu chúng ta cũng tham gia đi mẹ ơi.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook