Chủ đề: Quan hệ trước ngày trứng rụng 1 ngày

Chào các mẹ,

Em và chồng quan hệ trước hôm rụng trứng 1 ngày. Sáng nay là 10 ngày sau khi vợ chồng gần nhau. Sáng sớm em dùng que thử nhưng vẫn thấy 1 vạch. Buồn lắm ạ. Chu kỳ kinh nguyệt của em là 31 ngày, em có cài đặt phần mềm tính ngày trứng rụng, và đúng ngày đó vợ chồng em gần nhau. Nhưng buồn quá các mẹ ơi.

Đắn đo lắm mới dám thử, thử xong rồi thấy 1 vạch. Chẳng có tâm trạng mà làm gì hết.

Không biết khi nào con mới được se duyên cho bố mẹ đây. Mẹ chồng e thì bảo mơ thấy e đẻ được thằng ku to lắm. Áp lực quá các mẹ ah. Em năm nay 29 tuổi, chồng e 30 ạ.

Nhờ mọi người trong Group biết cách gì chỉ em với. Em đi khám phụ khoa nhiều ng ta bảo e có nhiêu dịch trắng ạ.

Chủ đề liên quan

thảo luận (38 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • mai thuy
    mai thuy

Tâm trạng y như c vậy nhưng E đã thả đến nay tròn 1 năm rôi nhưng vẫn chưa có kết quả!
    Tháng này e cũng canh trứng (thử que rụng trứng 2 vạch luôn đấy), hôm nay là ngày thứ 12 rồi, e dùng que thử thai vẫn 1 vạch. hixxxx tâm trạng cáu gắt hẳn luôn. mong con yêu sớm về với c e mình!

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Cảm ơn mẹ. Tháng này mình chẳng dám thử. sợ lắm

• Kim Thoa Bui Thi
    Kim Thoa Bui Thi

chúc mẹ sớm có niềm vui nhé

• Kim Thoa Bui Thi
    Kim Thoa Bui Thi

chuyện con cái phải từ từ không phải muốn là có , mà tâm trạng càng nặng nề càng khó có con

• Kim Thoa Bui Thi
    Kim Thoa Bui Thi

2 vợ chồng cưới nhau lâu chưa nè ?

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Mình được thả được 4 tháng rồi mẹ ơi. Tháng 5 này mới cưới b ah.

• Kim Thoa Bui Thi
    Kim Thoa Bui Thi

ôi cái này canh thôi chứ xác suất đâu có 100% đâu nè

• Mẹ Kem
    Mẹ Kem

Nhiều dịch trắng có khi viêm nhiệm mẹ khám xem có cho thuốc gì không.

• Mẹ Kem
    Mẹ Kem

Mình cũng quan hệ trước ngày rụng trứng 1 ngày, kết quả là bạn Kem đẹp trai ra đời.

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Mình k dám dùng thuốc b ơi. Mua về vứt đấy, hi vọng con yêu sẽ tới

Mẹ Kem
    Mẹ Kem

Hi vọng tin vui sẽ đến với mẹ trong thời gian gần nhất.

• kt_pham
    kt_pham

Không phải quan hệ trước 1 ngày rụng trứng là đảm bảo chắc chắn đâu bạn, vì trứng không phải tháng nào cũng rụng đâu nhé.

Mẹ Kem
    Mẹ Kem

trứng không phải lúc nào cũng rụng mình nghe lần đầu tiên mẹ ơi.

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Sao mình tìm hiểu thì tháng nào trứng cũng phải rụng chứ nhỉ. Trứng rụng k đc thụ thai thì 14 ngày sau sẽ đến ngày đèn đỏ chứ mẹ ơi. Hoang mang quá

• kt_pham
    kt_pham

Chu kỳ kinh của bạn có đều không, nếu đều đúng 31 ngày thì bạn nên gặp gỡ vợ chồng trong khoảng thời gian 4 ngày từ ngày thứ 13-17 của chu kỳ kinh, vì thời điểm rụng trứng diễn ra trong khoảng thời gian này bạn nhé

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Chu kỳ của mình đều 31 ngày b ơi

kt_pham
    kt_pham

Chúc bạn sẽ sớm gặp được con yêu

• kt_pham
    kt_pham

Tâm lý cũng cần phải thoải mái thì mới thụ thai dễ dàng được bạn nhé

Mẹ Kem
    Mẹ Kem

Cái này mình đồng ý với mẹ, phải thoải mái mới dễ thụ.

Kim Thoa Bui Thi
    Kim Thoa Bui Thi

đúng đấy tâm lý quan trọng lắm nhé , l1uc gần nhau mà cứ tâm lý phải có con thi không được đâu bạn

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook