Chủ đề: Quan hệ trước ngày trứng rụng 1 ngày

Chào các mẹ,

Em và chồng quan hệ trước hôm rụng trứng 1 ngày. Sáng nay là 10 ngày sau khi vợ chồng gần nhau. Sáng sớm em dùng que thử nhưng vẫn thấy 1 vạch. Buồn lắm ạ. Chu kỳ kinh nguyệt của em là 31 ngày, em có cài đặt phần mềm tính ngày trứng rụng, và đúng ngày đó vợ chồng em gần nhau. Nhưng buồn quá các mẹ ơi.

Đắn đo lắm mới dám thử, thử xong rồi thấy 1 vạch. Chẳng có tâm trạng mà làm gì hết.

Không biết khi nào con mới được se duyên cho bố mẹ đây. Mẹ chồng e thì bảo mơ thấy e đẻ được thằng ku to lắm. Áp lực quá các mẹ ah. Em năm nay 29 tuổi, chồng e 30 ạ.

Nhờ mọi người trong Group biết cách gì chỉ em với. Em đi khám phụ khoa nhiều ng ta bảo e có nhiêu dịch trắng ạ.

Chủ đề liên quan

thảo luận (8 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Gia Đình Sun E
    Gia Đình Sun E

không thể chuẩn được, phương pháp tính ngày này áp dụng chu kì đều đặn, nhưng cũng không thể chính xác, mình nghĩ để biết ngày rụng trứng chỉ có siêu âm trứng mới biết chính xác mẹ nhé

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Đúng vậy ah. Em chu kỳ đều lắm ạ. 31 ngày nên e canh dữ lắm. Tháng này đúng ngày hôm nay dính chưởng là dính luôn. Em mệt mỏi quá ah. Em xem tử vi thì chỉ có năm nay có bé mới hợp tuổi bố mẹ thôi. Em phải làm sao giờ ah??

• Bình Trịnh
    Bình Trịnh

Muốn có bầu tinh thần cần t.mai ban ah, đừng áp lực quá mà ảnh hưởng, con là trời cho...!từ từ sẽ có

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Mình cũng mong quá bạn ơi. Vì cũng nhiều tuổi rồi. Hix

• Ngọc anh
    Ngọc anh

Chắc con chưa đến , cứ từ từ đi chị , chị có dùng biện pháp tránh thai nào ko ?

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Mình không bạn ơi. Mình thả vậy mà vẫn chưa thấy có. Cự sợ bị này bị kia.

• Nhi chi
    Nhi chi

C đã đi siêu âm trứng chưa. Xem trứng tốt ko c mong mấy năm rôi

Đậu Đậu
    Đậu Đậu

Mình có đi siêu âm bạn ah. Nhưng bác sĩ bảo mình ra nhiều huyết trắng. Phải điều trị đã mới có bé được. Hic

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Kim Thoa Bui Thi
    • 682 chủ đề | 
    • 8956 trả lời
    tích lũy được 185 điểm
    1
  • Ngọc anh
    • 49 chủ đề | 
    • 530 trả lời