Chủ đề: Ngày cuối cùng – Ngày hội Mẹ và Bé MarryBaby Day HCM 2017

Chỉ còn ngày hôm nay nữa thôi là kết thúc ngày hội Mẹ và Bé MarryBaby Day 2017 rồi, mọi người đừng bỏ lỡ nhé, rất nhiều hoạt động đang chờ đón các mẹ và bé nhà mình đó! 

Những hoạt động chính diễn ra trong ngày hôm nay sẽ là:
– Đừng quên khung giờ tham gia chương trình Baby Got Talent dành cho các bé có tiết mục đăng ký dự thi sáng là từ 10-11h, Trưa từ 2h30 – 3h30 nhé

– Trao giải chung kết cuộc thi Họa Sĩ Nhí "Giải cứu đại dương" từ 3h30-4h chiều
– Các hoạt động nổi bật tại các khu vui chơi "M" và cơ hội rinh quà siêu khủng từ các Siêu team nhí
– Đừng quên tối nay khai mạc đêm Gala 2 hoành tráng nha cả nhà. Với các tiết mục văn nghệ đặc sắc, màn ca múa nhạc, màn Xiếc và Ảo thuật chắc chắn sẽ mang đến cho các bé và cả nhà mình cơ hội giải trí "tuyệt vời ông mặt trời" vào ngày chủ nhật cuối tuần đấy!

Bên cạnh đó quà tặng từ các khu trò chơi, kèm những phần quà vào cổng hấp dẫn gồm áo mưa, dù, chocolate khủng long, sữa tắm bé, sổ tay, viết vẫn còn để dành tặng cho các gia đình may mắn nhất, nhanh tay nhất đến tham dự sự kiện trong hôm nay đó! Nhanh lên nào các mẹ ơi!
Đến ngay MarryBaby Day HCM 2017 Khám Phá Đại Dương tại Vietopia Đường số 9, 02-04, Khu đô thị Him Lam, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, Vietnam

Chủ đề liên quan

thảo luận (11 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Bùi Thị Vân
    Bùi Thị Vân

thích nhất xem các bạn ý thi Baby Got Talent, bạn nào cũng giỏi, riêng hoạt động đó làm bé nhà mình tự tin hẳn đi

• Vũ Thị Tâm
    Vũ Thị Tâm

Ươc gì chưa ngày cuối chị nhỉ? Các con háo hức lắm, quá nhiều hoạt động và trò chơi bổ ích, 2 ngày chưa đã ạ!

• Nguyễn Thị Hà
    Nguyễn Thị Hà

Vào cổng đã có quà luôn rồi, lại được vui chơi thoải mái nữa chứ, mẹ nào không cho con đi được thì thật uổng

Vũ Thị Tâm
    Vũ Thị Tâm

Công nhận, không đi được thì thật là tiếc đó

• Lưu Thiên Hoa
    Lưu Thiên Hoa

Chẳng muốn có ngày cuối gì bạn ạ! Đang vui mà, kết thúc rồi vẫn còn nhiều dư âm với lũ trẻ quá cơ

• Hương Nguyễn Thị
    Hương Nguyễn Thị

Đêm Gala hoành tráng, nhất là xem mấy tiết mục có các bạn nhỏ tham gia, bé nhà mình thích tiếc mục ảo thuật bong bóng lắm

• Nguyễn Hương
    Nguyễn Hương

Nhà em hôm đó cũng cho con đi chơi, con thích lắm, về cứ đòi hôm nào mẹ lại cho con đi nữa nhé

Lưu Thiên Hoa
    Lưu Thiên Hoa

Giống con nhà em thế, mà hết chương trình mất rồi,hihi

• Tuyết Nhung
    Tuyết Nhung

Vui thật đó, chẳng muốn kết thúc gì cả, tuần nào cũng tổ chức ngày hội thế này thì các con thích lắm đây

• Đỗ Tuyến
    Đỗ Tuyến

Em cũng đang cho con chơi ở đó đây chị, đang hóng Baby Got Talent chiều nay

Hương Nguyễn Thị
    Hương Nguyễn Thị

Con nhà chị có tham gia chương trình này không, bé nhà em lúc đầu không dám thấy các bạn tham gia nhiều nên cũng đăng kí tham gia luôn

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook