Chủ đề: 888 chút đi nè: Kì nghỉ lễ 2/9 vừa rồi của các mẹ thế nào vậy?

Đợt 3 ngày lễ vừa rồi của mẹ Yumi thì gói gọn trong 2 từ “Ấm Cúng” bên gia đình thân yêu của mình. Lễ rồi kéo dài 3 ngày,không quá dài nhưng cũng đủ để mẹ Yumi kịp sạc lại tinh thần và năng lượng bằng một chuyến đi biển Vũng Tàu cùng gia đình gồm 2 vợ chồng, bé cưng và ông bà của bé.

Lễ này là dịp để gia đình mình sum vầy và cùng bên nhau vui chơi xả “xì trét”, thích lắm cái cảm giác được ngụp lặn tắm biển, dù biết da sẽ bị rám nắng nhưng cảm giác đắm mình trong làn nước biển trong lành với sóng vỗ vào lưng từng đợt làm cả nhà mình thích mê ly ^^, bé cưng nhà mình thì được tắm thỏa thích không muốn về luôn.

Mình rất quí trọng những phút giây bên cạnh gia đình như thế này! Còn các mẹ trong gia đình MarryBaby thì sao, kỳ nghỉ lễ 3 ngày của các mẹ như thế nào? Chia sẻ cho các mẹ trong hội nhóm cùng hóng hớt với nhé ^^

Chủ đề liên quan

thảo luận (56 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • lê phương
    lê phương

bữa lễ nhà mình cũng bon chen đi chơi nhưng đông và mệt quá, giờ nghĩ lại vẫn sợ

• Lan Lâm
    Lan Lâm

Qua lễ mất rồi. Công nhận mấy ngày lễ nực thật ấy. Nóng gì mà nóng quá thôi.

lê phương
    lê phương

công nhận lễ đi chơi đông chật chội nóng bức thật, biết thế nhà mình đi biển chơi cho mát

• Hương mama
    Hương mama

Nghỉ lễ mình cho bạn bé đi bơi. Đúng mấy ngày ở chỗ mình nóng nực/ Trưa vẫn ăn uống ở nhà, tối lại đi loanh quanh thành phố nữa. Mình thấy thế cũng là vui rồi.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Niềm vui của mẹ Hương mama đơn giản thế thôi à hí hí hí.

• mẹ khanh
    mẹ khanh

đi chơi biển thích nhỉ các mẹ, nhà mình thì du lịch sông nước miền tây

Hương mama
    Hương mama

Đi biển cũng mát mà mình sợ nắng nóng nên không đi mẹ ạ. Tắm trong bể thôi mẹ ơi.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Tắm trong bể bơi ấy cũng thích mà hiii. Tớ cho cu con tắm bể bơi đây vui thì vui thật xong về cu con ốm đang viêm họng cấp đây này. Huuuu.

• mẹ nhím
    mẹ nhím

cả nhà mình lễ về quê chơi thăm ông bà

Hương mama
    Hương mama

Về quê chơi cũng vui nhỉ mẹ ơi.

• ngọc lam
    ngọc lam

nhà mình cũng đi biển vũng tàu chơi nè mẹ yumi

Hương mama
    Hương mama

Biển cũng tày đẹp không chị ơi. em chưa đi lần nào ạ.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Các mẹ được đi chơi xa cũng sướng thế. Mình cũng muốn đi xa xa tí cơ mà kinh tế chưa cho phép nên nghỉ lễ đơn giản tí thôi.

• Mẹ Hiền
    Mẹ Hiền

Nhà mình lễ cũng đi biển rồi lên khu sinh thái trên núi chơi nữa. Thích và trong lành vô cùng.

Hương mama
    Hương mama

Sao có mấy ngày mẹ Hiền đi nhiều thế à. Bạn bé có mệt lắm không mẹ. Mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho em với.

Lan Lâm
    Lan Lâm

Gớm mẹ Hiền đi nhiều thế. Lên rừng rồi xuống cả biển nữa cơ à. Đúng là chả thiếu cái gì à,

• khánh hương
    khánh hương

nhà mình lễ đi biển chơi nè

• Mẹ Trâm
    Mẹ Trâm

Hôm đó nhà mình có chuyến đi Đà Nẵng, thăm thú được nhiều điểm lắm. Thích vô cùng luôn. Nhưng đông người nên hơi oải.

khánh hương
    khánh hương

đi đà nẵng chắc vui lắm đây mình chưa được đi đà nẵng bao giờ

Mẹ Hiền
    Mẹ Hiền

Mình từng được đi Đà Nẵng vào 30/4-1/5. Riêng 2/9 thì mình chưa đi bao giờ tuy nhiên k huyên thành thật các mẹ nên bỏ ý định đi Đà Nẵng ngày lễ vì nó rất đông.

• mẹ xí muội
    mẹ xí muội

ở nhà chăm con, hì hục nấu được 1 mẻ cao bí đao.hihi

Mẹ Trâm
    Mẹ Trâm

Giỏi quá mẹ ơi. Mẹ giỏi thật đấy.

mẹ xí muội
    mẹ xí muội

cao bí đao trị nám mẹ ak. sinh xong da tớ bị nám nhưng nhờ cao bí đao giờ đỡ nhiều rồi da lại sáng lên.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook