Chủ đề: Mình thử Quicktrip, que lên 2 vạch mờ, liệu mình có thai không?

Xin chào các bạn. Mình năm nay 22 tuổi. Chu kỳ kinh mình 35 ngày. Ngày 3/5 la mình có kinh nhưng ko thấy xuất hiện Qkđ. Ngày 3/5 mình mua que về thử lun. Nó cho 2 vạch. Vạch 2 mờ. Mình thử Quicktrip. Mình sợ Quicktrip cho dương tính giả vì mình chưa trễ kinh ngày nào hết. Ngày hôm sau 4/5 mình mua que thử, mình thử buổi tối 7h nó cũng cho 2 vạch, nhưng vạch 2 mờ. như vậy mình có thai ko mọi người.

Mấy hôm nay mình cảm thấy khó thở, đau ngực, mau đói lắm. Vì lần đầu nén minh ko biết mong moi nguoi giúp minh. Cảm ơn nhé

Chủ đề liên quan

thảo luận (20 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Thanh nguyet
    Thanh nguyet

Mọi người ơi.Em chu kì kinh k đều.2tuan nay cảm thấy đau tức ngực,người nóng.em thử thì 2vach rõ ràng.Nhung hôm qua có xuống 1its dịch màu nâu đậm.sợ có vấn đề nên em đi khám.bác sĩ bảo chưa thấy túi thai.( có thể là có 2truonhf hợp.1la có thể thai nhỏ quá chưa thấy.2la có thể thai ngoài tử cung.giò về theo dõi 1tuan nữa rồi siêu âm lại.Nhung sáng nay em bị đau lưng như lúc có kinh.nguòi mệt mỏi và có ra 1chut máu đỏ .em sợ quá mọi người ak!chị nào có kinh nghiệm chỉ em với

• Thanh nguyet
    Thanh nguyet

Mọi người ơi.Em chu kì kinh k đều.2tuan nay cảm thấy đau tức ngực,người nóng.em thử thì 2vach rõ ràng.Nhung hôm qua có xuống 1its dịch màu nâu đậm.sợ có vấn đề nên em đi khám.bác sĩ bảo chưa thấy túi thai.( có thể là có 2truonhf hợp.1la có thể thai nhỏ quá chưa thấy.2la có thể thai ngoài tử cung.giò về theo dõi 1tuan nữa rồi siêu âm lại.Nhung sáng nay em bị đau lưng như lúc có kinh.nguòi mệt mỏi và có ra 1chut máu đỏ .em sợ quá mọi người ak!chị nào có kinh nghiệm chỉ em với

• Hai Lúa Anh
    Hai Lúa Anh

Mẹ nó 3 ngày nữa thử lại là oki rồi

• Xuân
    Xuân

Cho mình hỏi thăm,kinh nguyêṭ mình không đều,dạo gần đây mình hay khó thở,âm đạo ra 1tí máu nhưng không nhiều lắm,2ngày là hết ak,mình bị đau bụng râm râm nữa,hay đi tiểu và hơi đau đầu ngực(ấn mới đau,ngực căng ra hẳn) vậy mình có tin vui chưa mn,tuy nhiên thử thai vẫn 1vạch ak,hjc,quan hệ tới nay vừa đúng 1tuần

• Mẹ Bảo Khang
    Mẹ Bảo Khang

Lúc trước có thai bảo khang ngực em cũng to len và đau nữa .

Trần Thị Mỹ Trang
    Trần Thị Mỹ Trang

Khi chua tre kinh 1 tuần ma cho 2 vạch dam roi nv thi thai vào tu cung chua mẹ bảo khang

• Cà Chua
    Cà Chua

Chúc mừng bạn, bạn đã có thai rồi đó, chuẩn bị cho hành trình làm mẹ từ bây giờ là ok rồi nhé Mẹ

Trần Thị Mỹ Trang
    Trần Thị Mỹ Trang

Hjhj e chua tre kinh gan 1 tuan ma 2 vạch dam roi nv thu 2 nay e di kham dc chua ah??? Thai vào tu cung chua ban

• Bùi Thị Thanh Hương
    Bùi Thị Thanh Hương

Ôi chúc mừng bạn nhé, vậy chắc là bạn có tin vui rồi đó. Muốn chắc cú mai bạn thử lại nhé

Trần Thị Mỹ Trang
    Trần Thị Mỹ Trang

Khi nao di siêu am dc ban.

Bùi Thị Thanh Hương
    Bùi Thị Thanh Hương

mẹ để khoảng một đến hai tuần nữa nhé. Đó là theo kinh nghiệm của mình

• Me Ori
    Me Ori

Lần đầu tiên có thai mình thử que cũng mờ lắm nhưng 2 vạch, mình không chắc chắn lắm đợi sáng hôm sau thử lại rỏ hơn 1 chút và mình cẩn thận nằm dưỡng 2 tuần mới đi khám, khám sớm quá bác sĩ cũng hẹn bạn lại 1,2 tuần tái khám lại à (mình để ý thấy các bạn khác bị vậy đó). Chúc mừng bạn nha!!!

Trần Thị Mỹ Trang
    Trần Thị Mỹ Trang

2 tuần kham lai thi bsi noi vs ban sao ban.

Me Ori
    Me Ori

Lúc này mình đã có tim thai rỏ ràng, bác cho biết tuổi thai nhi và cho biết tình trạng thai khỏe hay yếu, căn dặn không ăn rau ngót, uống nước dừa, cho thuốc dưỡng thai...hii

• Thanh Huệ
    Thanh Huệ

Mai bạn thử thêm vào buổi sáng sớm xem sao, nhưng mình nghĩ là bạn đã có tin vui đấy!

• Bá Thị Lương
    Bá Thị Lương

vậy là có e bé rồi đó bạn. mình cũng từng tưởng que thử bị hư khi xuất hiện vạch mờ nên lại mua que nữa về thử, vẫn vạch mờ. đấy là dấu hiệu mang thai nhưng do thai chưa vào tử cung nên nó chưa hiển thị rõ thui. bạn đợi 5 ngày sau thử lại đảm bảo sẽ rõ. sau đó nên đi siêu âm xem thai đã vào tử cung chưa nhé. h tạm thời k cần siêu âm luôn đâu vì thai chưa vào tới tử cung đâu bạn

Trần Thị Mỹ Trang
    Trần Thị Mỹ Trang

Ban oi cho minh hoi k khi ong xa ma doi qh thi co anh huống gì ko ban"

Mẹ ku bom
    Mẹ ku bom

thời gian đầu nên hạn chế bạn ạ, vì tùy cơ địa mỗi người nữa có người dễ bị xảy thai lắm bạn. Hơn nữa nếu có quan hệ thì cần nhắc nhở ông xã nên nhẹ nhàng thôi, nếu thấy khó chịu hay đau là bạn nên nhắc ox ngừng ngay nhé. Để bảo đảm sự an toàn cho con iu thì vk ck mình kiêng hẳn 3 tháng đầu

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook