Chủ đề: Mang thai tuần 36 bị đau bụng âm ỉ và đì phần cửa mình

Chào các mẹ. Cho em hỏi mang thai tuần thứ 36 nhưng ra khí hư màu vàng lâu lâu có mùi hôi, đi bs cho thuốc đặt 6 viên Fluomizin thuốc này đặt có ảnh hưởng gì không ạ. Ngoài ra gần đây em bị đau bụng âm ỉ, mà đì xuống ngay phần cửa mình. Đứng lên ngồi xuống cũng khó còn đau nữa, cho em hỏi có bị sao không ạ. Em lo vì đây mang thai đầu tiên cũng không biết gì nhiều mong các mẹ thông thái tư vấn cho em. Với lại cho e hỏi e bị cổ tử cung ngoài có sao không, làm sao biết em bé đã xoay đầu.

Chủ đề liên quan

thảo luận (2 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Thanh Thủy
    Thanh Thủy

Bạn đi siêu âm bác sĩ phải cho biết là em bé đã quay đầu hay chưa chứ nhỉ. Nếu thấy đì phần cửa mình thì có khi cổ tử cung bị mở hơi to. Cái này phải đi khám cổ tử cung mới biết. Tốt nhất mẹ đi khám ở bệnh viện Từ Dũ đi vì mẹ cũng được 36 tuần rùi nên không chủ quan được đâu.

Hà Thị Lan Hương
    Hà Thị Lan Hương

Mẹ Thuỷ em cám ơn nhé, em bé quay đầu rồi mẹ, với lại tử cung e bị hở ngoài từ lúc em đc 30t rồi mẹ, e cũng lo nay e đx 38t rồi mẹ cũng đì đau lắm đứng lên ngồi xuống còn thốn. Do em bị dư ối với lại bụng to quá nên đì xuống tử cung nên em đau và thốn

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• nguyễn thị thoan
    • 408 chủ đề | 
    • 12351 trả lời
    tích lũy được 61 điểm
    1
  • Mẹ Kem
    • 580 chủ đề |