Chủ đề: Mang thai 5 tuần bị ra máu, có sao không :(

Em mang thai được 5 tuần 6 ngày, bị ra máu như hành kinh,em đi khám ở Bv Hùng Vương, siêu âm bé bình thường đã có tim thai, BS cho uống duphaston 10 mg ngày 2 lần, hẹn 1 tuần tái khám, em lo quá,mới mang thai lần đầu,các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp em với,có ai bị giống em khong, bao lâu thì hết ra máu và em nén làm gì ah???

Chủ đề liên quan

thảo luận (6 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • phạm kiều diễm
    phạm kiều diễm

Hicc minh theo chu ki kinh tre 1 tuan, bs cung bảo thai dc 5w nhung chua co tim thai, thai nhỏ hixxx lo qa

• Châu Nguyễn Đan Phượng
    Châu Nguyễn Đan Phượng

Mình cũng bị như vậy, nhưng ra lượng ít à, không thấy đau bụng. BSĩ cho thuốc đặt dưỡng. nghĩ ngơi. Em bé phát triển bình thường, tim thai khỏe. Không sao đâu bạn. Dừng lo lắng quá.

• Nguyễn Thị Bảo Thoa
    Nguyễn Thị Bảo Thoa

mình cũng 5w và ra máu.Đi khám thai đã vào ổ nhưng chưa có tim thai.mình nghĩ bạn đừng lo lắng quá.Ảnh hưởng đến bé.Thay vào đó là nghỉ ngơi và ăn uống hợp lý.Tránh mang vác.hoaatj động mạnh.

Lâm Thị Kim Thi
    Lâm Thị Kim Thi

Hnay minh di kham BS bao thai chạm phát triển , khuyến mình bỏ, mình thật sự buồn quá, giờ ra máu kèm theo cục máu đông nữa,nhưng mình vẫn để them một tuần xem sao, cám ơn mẹ Thoa nhé!

Nguyễn Thị Bảo Thoa
    Nguyễn Thị Bảo Thoa

B thử 1 tuần nữa xem sao.đi khám chỗ khác xem tn.mong mẹ con bạn k có vấn đề gì :) mà b ở trong nam ah

• Đặng phương thuỳ
    Đặng phương thuỳ

Hồi mình bầu 5w cug bị ra máu nhug k nhiều. Mình khám ở bvien mỹ đức. Bsi cho uống duphaton 2v/ng, đặt thuốc cylogest 2v/ng và tiêm thuốc j mình k nhớ tên, khoảng 1tuan là hết ra máu. Mình cug nằm yên k vận động mấy. Chúc bạn và e bé vượt qua giai đoạn này nhanh chóng nhé.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 598 chủ đề | 
    • 7291 trả lời
    tích lũy được 21 điểm
    1
  • spikidsorg
    • 2 chủ đề | 
    • 0 trả lời