Chủ đề: Mang thai 31 tuần 5 ngày có nên đi du lịch bằng máy bay không

Chào các mẹ, Mình đang băn khoăn quá hiện tại mình đang mang thai ở tuần 28 nhưng dự định đến tuần thứ 32 đi du lịch Quy Nhơn, Có mẹ nào đi du lịch tầm đó không nhỉ? Mình nửa muốn đi nửa không? Mẹ nào đi rồi cho em ít kinh nghiệm với. Tks

Chủ đề liên quan

thảo luận (9 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • nguyễn lan
    nguyễn lan

mình nhớ không lầm là trên 7 tháng hàng không bắt mình ký giấy cam kết trước khi bay đó

• Ms Tuyết
    Ms Tuyết

Chào các mum e đã đi về rồi ạ. Trước lúc đi cũng lo lắng nhưng rồi tự động viên cứ bình tĩnh sẽ không sao nên vẫn quyết tâm đi vì ham chơi mà. Lúc mấy bay cất cánh và hạ cánh hơi khó chịu nhưng cứ ôm chặt lấy bụng rồi nói chuyện động viên con và động viên cả chính mẹ nữa thì ko thấy cảm giác khó chịu nữa, mất khoảng 5p đầu thôi khi ổn định rồi thì bt thôi các mum ạ. Mình đến đó chi nằm ăn nghỉ ở ks tối lượn tý thôi. Mum nào muốn đi thì cứ kham sk tốt là đi được nhé

• Mẹ Thanh Loan
    Mẹ Thanh Loan

Mẹ ơi mẹ đi chưa. Không có vấn đề gì chứ mẹ ơi.

• Thu Trang
    Thu Trang

Mẹ ơi khỏe thì mẹ cứ đi thôi mẹ. Cẩn thận tí là được mẹ ơi.

Mẹ Thanh Loan
    Mẹ Thanh Loan

Mingh cũng nghĩ thế mẹ nhỉ.

• Mẹ Vũ
    Mẹ Vũ

Vẫn có mẹ đi du lịch tầm này mẹ nhé, mẹ chỉ cẩn thận một chút để đỡ mệt thôi, đi lại nhẹ nhàng thôi mẹ ạ.

• Ms Tuyết
    Ms Tuyết

Mình mua vé và đặt phòng hết rồi giờ chỉ chờ xem sức khỏe của mẹ và bé thế nào thui. Muốn hỏi xem đã có mum nào đi chơi ở tuần này chưa để tham khảo ít kinh nghiệm mum à.

Thu Trang
    Thu Trang

Chắc chưa mẹ nào đi tuần này đâu mom ơi. Mom đi xong về chia sẻ với các mẹ nhé.

• Lan Lâm
    Lan Lâm

Ở tuần này chắc là các hãng hàng không vẫn bán vé cho mẹ. Chỉ là mẹ có muốn đi hay không thôi.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook