Chủ đề: Kinh nguyệt sau sinh

Có mẹ nào sau sinh con 13months mới có kinh trở laị k? Mình có trở lại nhưng cách nhau 40days, vậy là bình thường ko mẹ nó?

Chủ đề liên quan

thảo luận (6 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Mình chưa thấy ai lâu vậy.mình 5 thág đã có lại,2 tháng đầu chuẩn ngày mấy tháng nay cứ trễ tuần hay nửa tháng ý.nhưng lượng máu cũng bình thường.may mắn hơn hiện tại mình không còn phải chịu những trận đau bụng kinh dữ dội như thời con gái nữa,có phải mình thay máu.mong là không còn đau nữa

• Mẹ Bảo Khang
    Mẹ Bảo Khang

Khj nào caj sữa là có ak mẹ

Mẹ Bi
    Mẹ Bi

Ko đâu mẹ Bảo Khang ơi, tùy từng người nha, có người đang cho con ti ti mà vẫn có kinh bt nè, VD như mình, Bi vẫn đang titi mà tháng 13 đã có rùi, còn có đứa nhân viên của mình, 2 tháng sau sinh đã có kinh rùi. Nhưng mình đang lo quá, chu kỳ của mình bjo là 40days, huhu

• Nguyễn Thị Mỹ Thiện
    Nguyễn Thị Mỹ Thiện

Mình thì mới có 3 tháng nhưng máu cứ ra rỉ rỉ, tuần lại ra một ít rùi lại hết.

• Gấu Gia Đình
    Gấu Gia Đình

Hjc, mình cũng đang trễ kinh những 13 ngày rồi, còn chuyện 13 tháng mới có thì mình thấy chị dâu mình còn tận 15 tháng mới có cơ, chắc không sao đâu

Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Mình vừa được biết sau 1 năm sau sinh chu ky kinh nguyệt mới ổn định trở lại nên nếu chậm kinh thì không sao đâu bạn à trừ khi không dùng biện pháp tránh thai mấy sợ dính

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 579 chủ đề | 
    • 7191 trả lời
    tích lũy được 110 điểm
    1
  • mẹ xí muội
    • 160 chủ đề |