Chủ đề: Không phòng tránh sau 4 năm con vẫn chưa về

Mình đã có 1 đứa con 5t rùi, nhưng 4 năm nay mình không hề sử dụng phương pháp tránh thai nào mà cũng không có thai, và mình đã được bác sĩ tư vấn nội soi tử cung và mình đã iui 5 lần rồi. gần đây là lần thứ 5 mình mới iui được 6 ngày, như thấy tử cung thường hay ẩm ướt và có rất ít dịch, thấy bụng thường hay hơi hơi đau, có cảm giác đau lưng, đau đầu ngực…có mẹ nào giống tình trạng của mình không, giúp mình với, cám ơn các mẹ nhiều nhiều…

Chủ đề liên quan

thảo luận (4 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Nguyễn Hải Duyên
    Nguyễn Hải Duyên

VC c di kham o bv phu san xem nhu the nao. phai xet nghiem co kqua chinh xac moi biet duoc. Chuc c som co tin vui

• Vuumyka
    Vuumyka

Di benh vien ben truyen khoa moi kham ra được me oi

• fion he
    fion he

Cam on ban da chia se kinh nghiem cung minh nhe,xin cho minh hoi ban iui da lau chua?1lan la co luon hay phai nhieu lan ,minh dang hoi hop va lo lang qua.......

• NGỌC YẾN
    NGỌC YẾN

Hồi trước sau khi IUI mình cũng bị đau bụng, trướng bụng và căng thẳng, sau đó bác sĩ kiểm tra thì do mình bị quá kích buồng trứng, do mình có chích thuốc kích trứng trưởng thành. Nếu sau khi IUI mà bị vậy bạn quay lại bác sĩ nơi đã IUI cho bạn kiểm tra thử.
    Cảm giác của bạn mình nghĩ 2 hướng hoặc là quá kích buồng trứng hoặc là đã có thai, vì sau khi mình có thai thì mình hay đau đầu, buồn ngủ, mặt nhờn, ngực căng tức.
    Hy vọng đi bạn.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 580 chủ đề | 
    • 7204 trả lời
    tích lũy được 57 điểm
    1
  • nguyễn thị thoan
    • 406 chủ đề |