Chủ đề: Khám phá món quà có trong MarryBaby Giftbox 2017 nà các mẹ ơi !

Cả nhà có tò mò muốn khám phá trong MarryBaby Giftbox 2017 gồm những phần quà nào không ? Mẹ Cát Ly  thì tò mò lắm luôn ấy, các mẹ có thể đoán ra gồm những gì không ?

Nhìn cái hình này thì mình đoán ra một số món nà : Một là thư ngỏ hén Cuốn sổ tay con sắp lên 2 hén, một Voucher trị giá 1 triệu ha, chả biết VC này mua được những gì nhưng thấy 1 triệu là mê tít rồi á nha. à không không phát hiện ra rồi đó là hình ảnh thể lệ sau khi nhận quà là chụp hình hộp quà và chia sẻ trên Facebook với hashtag #giftbox2017, để có cơ hội nhận ngay tiền mặt trị giá 1 triệu đồng ( tiền mặt nha, không phải VC ahihi ) lượm được tấm cận cảnh may ghê, không lại cứ tưởng VC 1 triệu chia sẻ các mẹ hiểu sai theo thì hỏng bét hết, rồi  !

Trong hôp còn những gì nhỉ ? Cùng khám phá xem nào các mẹ :
– 1 cái ly uống nước cho bé hén
– 1 tuýp kem trị hăm tả và muỗi đốt cho bé hén ( bé nhà mình đang sử dụng Kem này nè, khá hiệu quả đó nha)
– Hộp vàng vàng nhỏ là gì ta? À lọ nước yến dành cho trẻ em thì phải đó các mẹ ạ
– 1 Chai Sữa tắm gội, 01 chai trị hăm tã
– 1 Bịch 10-12 miếng tã thương hiệu Genki

Nhìn hình này rõ hơn chút nè à có thêm:
–  100gr Bột giặt & 150ml Nước giặt thương hiệu OMO Dịu Nhẹ Trên Da thích hợp với làn da nhạy cảm của trẻ sơ sinh. ( giống như Giftbox các lần trước các mẹ ạ )
–  Với túi màu xanh xanh kia là gì ta ? Các mẹ có biết và đoán ra là gì không nhỉ? Có lẻ nào là túi sữa nhỉ ? Thôi sơ qua thấy cũng quá nhiều rồi, đoán sơ thành phần có trong món quà chắc cũng đủ thấy trị giá món quà phải là 1 đến 2 triệu ấy nhỉ các mẹ ha ?

Không biết các mẹ thế nào chứ có lẻ Mẹ Cát Ly bồ kết nhất là cuốn Handbook Toddler ( con sắp lên 2) luôn đấy. Nghe các mẹ bầu và các mẹ có con dưới 1 tuổi kháo nhau cuốn book mấy đợt trước á, toàn những thông tin hữu ích dành cho các bé thôi các mẹ ạ, phần lớn thông qua cuốn sách chia sẻ những thông tin thật sự rất hữu ích cho từng lứa tuổi của các con. Nghe nói cuốn con sắp lên 2 cũng chứa đựng khá nhiều những mẹo vặt, những bí quyết hay giúp con vượt qua thời kỳ khủng hoảng tuổi lên 2 của các con, cũng như các kinh nghiệm hữu ích để mẹ cùng bé vượt qua giai đoạn tâm lý rối ren của các con đó các mẹ ạ. Nghe nói thôi đã thấy thích rồi phải không ?

Cơ mà thấy trong thể lệ có một ghi chú rất to bự như vầy: 1 Ly uống nước và 1 Lọ nước yến cho bé sẽ chỉ được nhận 1 trong 2 thiệt ngẫu nhiên thôi cả nhà ạ … Cả số lượng tã tùy theo kích thước và được chọn lựa ngẫu nhiên … Người nhận quà được lựa chọn ngẫu nhiên nốt luôn à !

Mẹ nào có con trong độ tuổi chưa đăng ký thì mau đăng ký đi ha:

MarryBaby Toddler Giftbox 2017 – Chương trình đặc biệt thuộc dự án 1000 ngày vàng

Chủ đề liên quan

thảo luận (49 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Nguyễn Thị Lý
    Nguyễn Thị Lý

giờ còn đăng ký nhận quà được không các mẹ, mình ở Hà Nội, hồi bé 1 tuổi chỉ ưu tiên các mẹ TP HCM mà tiếc ơi là tiếc luôn

• Nguyễn thi thu hương
    Nguyễn thi thu hương

M muốn được nhận quà thì làm sao các mẹ! Lúc sinh em bé m cũng nhận rồi giờ bé 15m minh muốn dky nhận

• Nguyễn Thị Việt Mỹ
    Nguyễn Thị Việt Mỹ

HÌnh như quà đợt này nhiều hơn hồi con 1 tuổi thì phải đó nhỉ các mẹ ? EM cũng có nhận cho nhóc nhà em nè, mà không nhiều đến như phần quà ấy ạ

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

CŨng tương đương à mẹ nó ơi, nhưng thiết thực và ý nghĩa nhiều mẹ ạ. phù hợp với lứa tuổi của con nè

• bé lon ton
    bé lon ton

Bịch ô mô đó giặt máy sạch quần áo và thơm lắm nha các mẹ ... Đợt trước em may mắn trong danh sách được nhận nên em dùng thích mê cơ.

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Thế hả mẹ nó, cái bịch đó là nước giặt hay là bột giặt

• Nguyễn Thị Yến Nhi
    Nguyễn Thị Yến Nhi

Nhìn cuốn book thích quá mẹ nó ơi

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Mê luôn mẹ nó nhìn thôi chưa có đã hìhì

• Thu Hồng
    Thu Hồng

Mình thấy trong thể lệ ghi vậy nè các mẹ ơi ^^ chi tiết luôn nhá
    MarryBaby Toddler Giftbox mang đến cho mẹ và bé những món quà thật dễ thương và ý nghĩa:
    Sổ tay “Con Sắp Lên 2” với những thông tin hữu ích về cách nuôi dạy, chăm sóc trẻ trong năm thứ hai.
    100gr Bột giặt & 150ml Nước giặt thương hiệu OMO Dịu Nhẹ Trên Da thích hợp với làn da nhạy cảm của trẻ sơ sinh.
    1 Tuýp Kem EmBé với thành phần tự nhiên an toàn, bảo vệ bé khỏi các vấn đề như muỗi đốt, rôm sảy, hăm da, vết trầy xước, da khô nẻ.
    1 Bịch 10-12 miếng tã thương hiệu Genki (*), xuất xứ tại Nhật Bản, với thiết kế tiên tiến, độ thấm hút cao, mỏng hơn 25% so với tã thông thường.
    1 Chai Sữa tắm gội Chicco với thành phần tự nhiên, dịu nhẹ, an toàn cho làn da mỏng manh, nhạy cảm.
    1 Chai tắm gội Primalba gel 25ml, 01 chai trị hăm tã Dermalibour 3ml và voucher giảm giá.
    1 Túi sữa Metacare Olive – Dinh dưỡng hỗ trợ phát triển tổng thể cho bé.
    1 Voucher giảm giá gần 50% đến từ thương hiệu Yến Kids Dream.
    Ngoài những phần quà trên, nếu may mắn, mẹ sẽ được nhận thêm món quà (**) đáng yêu sau:
    1 Ly uống nước Natur an toàn cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ tập uống nước.
    1 Lọ Nước yến dành cho trẻ em.
    (*) Số lượng tã tùy theo kích thước và được chọn lựa ngẫu nhiên.
    (**) Người nhận quà được lựa chọn ngẫu nhiên.

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Cảm ơn mẹ Thu Hồng nè, đọc kỹ thể lệ khỏi mắc công hiểu sai vấn đề ha (**) Người nhận quà được lựa chọn ngẫu nhiên.

• Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

con mình cũng sắp lên 2 nhưng tại không ở sài gòn nên mất quyền lợi không đăng ký được gì cả

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Thấy mẹ tham gia thi Bước chân đầu đời rồi đó, chúc mẹ may mắn nha

• Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

ôi thích quá mẹ ơi, ước gì mình cũng được như mẹ nè

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

hihi ^^ Mẹ Ớt tham gia nhiều mà, chương trình dành cho thành viên yêu quý của MBB đúng không?

• Mẹ Kẹo Gạo
    Mẹ Kẹo Gạo

mẹ nào có con trong độ tuổi chưa đăng ký thì nhanh tay lên ha ? quà chất như quả đất và rất ý nghĩa nữa kìa, bỏ lỡ tiết ha

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Hí hí chất như quả đất mẹ kẹo Gạo nhỉ ? mẹ đăng ký cho gạo chưa?

• Thúy Nguyên
    Thúy Nguyên

Giai đoạn con lên 2 này rất quan trọng các mẹ ạ, tuổi ngang ngạnh này mà mẹ không kịp dạy là lớn lên khó dạy lắm đó nghen, tụi nó biết học đòi, biết thế nào là yêu ghét là mè nheo rồi ấy.

Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

mẹ ghé ủng hộ cho ớt nhà mình với, thank mẹ nhiều
    http://www.marrybaby.vn/blog/nhung-buoc-di-dau-doi-cua-con-mang-lai-niem-vui-va-hanh-phuc-cho-ca-nha

Mẹ Cát Ly
    Mẹ Cát Ly

Ôi tớ sợ nhất là cái ngữ mè nheo mẹ nó ơi, không biết mấy đứa con trai thì sao nhưng con gái tớ khổ lắm, mè nheo thôi rồi, nên cũng mong nhận được cuốn sách hữu ích này để xem có cách nào trị con không nè

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 552 chủ đề | 
    • 7070 trả lời
    tích lũy được 34 điểm
    1
  • Ngọc Nhi Mistakes
    • 0 chủ đề |