Chủ đề: Kết qur thi viết blog tuần 1

Xem xong cách chấm giải thi viết blog tuần 1, em thấy nản tập 1… blog nào cũng dành cả tâm huyết viết cho 2 chị em tuti và subill, nhưng chấm kiểu này thì nản thật… có những nick bình luận đến 5, 7 lần , nếu tính số lượng bình luận như vậy giành giải quá dễ đối với em…. chỉ cần kêu gọi spam nói chuyện là được…. nhưng giành giải kiểu đó em không cần…….. có lẽ sang tuần 3 blog sẽ bớt sôi động hơn…

Chủ đề liên quan

thảo luận (20 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Em thích ad chấm theo nội dung bài chứ kiểu này không công bằng cho cả các mom.mong admin xem xét a

• Gấu Gia Đình
    Gấu Gia Đình

Mình cũng không còn để ý nữa, bây giờ vào MB viết và đọc blog thôi vì có nhiều cái không hiểu nhưng thắc mắc thì cũng vẫn vậy

Mẹ Din
    Mẹ Din

Thắc mắc nhiều cũng chẳng bao giờ thấy hối đáp.

Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Đúng đó.chỉ lo viết blog của mình để làm kỷ niệm lưu giữ mọi thứ mà không chia sẻ được = lời?mẹ.rất vui vì quen các mom nè.

• May Angels
    May Angels

Từ khi hoạt động mb, cũng có đợt như này rùi, cái hoạt động chia sẻ càng nhiều nhận quà càng vui đó, cũng lắm thị phi, từ đợt đó nhiều mẹ tâm huyết với mb cũng ít hoạt động hơn, có lẽ do hụt cảm xúc,

Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Đúng đó chị

Rita Tran
    Rita Tran

Đợt đó mẹ Rita cũng nản, nhưg xác định viết cho con, chia sẻ cảm xúc thật của mẹ thì ko việc gì phải bỏ cuộc cả mẹ Subin ạh! Những chuyện khác mình không quan tâm

• Mẹ Din
    Mẹ Din

Kết quả tuần 1 cũng khiến mình khá bất ngờ.

Mẹ Din
    Mẹ Din

Mình cứ nghĩ lần nầy chỉ lấy 20like và bl làm điều kiện sau đó sẽ chấm theo nội dung không ngờ khi báo kq lại nhắc đến like, bl đầu tiên làm mình cũng thấy nản.

Mẹ Din
    Mẹ Din

Giải thưởng không nhiều, mình cũng chỉ muốn tham gia thử sức cho vui thôi nhưng giờ thấy ko hứng thú cho lắm nữa.

• Rita Tran
    Rita Tran

Mẹ Rita cũng cùng tâm tư giống mẹ Subin và dạo gần đây có chút gì đó hơi chán vào MB nè!!

May Angels
    May Angels

Dù mb có nhiều cái bất bình, nhưng thành thói quen rùi, k vào thấy buồn chân tay. Mình góp ý để mb hoàn thiện, mb khác với những trang web khác là k câu like, k chạy theo số lượng,, bây giờ rất cầnn 1 trang web như vậy

• Ba Boong` Boong
    Ba Boong` Boong

thấy bài viết này nên mình cũng đi dạo đọc thử mấy bài của tuần này, đúng thực là có tình trạng câu bài viết thảo luận đó, như vậy bất công quá, thấy có bài thì hay thực có bài cũng bt thôi mà

• Khải Anh
    Khải Anh

Biết sao được, mong là BTC sẽ có cách chấm điểm hợp lý hơn cho mẹ nào chưa hài lòng

• Nguyễn Thị hải yến
    Nguyễn Thị hải yến

Hjhj.cái này mình k rõ chấm giải kiu j vây mà mẹ bức xúc nè.mình cũng k tgia vì thấy chán quá mỗi chăm làm ctv lấy quà thôi

May Angels
    May Angels

em thấy BTC đếm số lượng bình luận, chứ ko căn cứ vào thành viên bình luận ý... số lượng thì nhan nhản, em tưởng thế nào, hăng hái tích cực, nhưng đếm số thì tụt cảm xúc...

• May Angels
    May Angels

chủ đề này em không có ý nói Mẹ thỏ đâu, đây là em đang nói đến cách chấm giải của admin, vì nhờ cách chấm giải này, những blog tuần sau sẽ có nhiều tiêu cực

Pé Ty Thỏ
    Pé Ty Thỏ

Hihi e tham gia cho vui va xom tu thui. Chu cung k nghi la co giai dau me. Nhung gi lien quan toi con deu dang de tran trong het. Va no cung la tam huyet cua moi nguoi khi viet blog. Nen e hieu cam giac cua c.

May Angels
    May Angels

Vậy e mới nói kết quả tuần 1 khá bất ngờ, mẹ thỏ vô tình lại llà nạn nhân thui....

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• nguyễn thị thoan
    • 410 chủ đề | 
    • 12352 trả lời
    tích lũy được 57 điểm
    1
  • Mẹ Kem
    • 580 chủ đề |