Chủ đề: Hơn 5 tuần chưa thấy được phôi và yosalk?

Mình hoang mang quá các mẹ ak. Mình bị lưu thai 6 tuần năm ngoái. 25/9 vừa rồi mình bơm tinh trùng, 10/10 mình thử que chỉ 1 vạch. 15/10 mình thử lại lên 2 vạch rõ. 17/10 mình đi khám bác sĩ bảo chưa thấy túi thai trong tử cung. Tuần sau mình khám lại thấy 1 túi thai 4mm vào tử cung. 31/10 mình khám lại thì túi thai được 7mm nhưng chưa thấy yosalk và phôi thai. Bác sĩ bảo phát triển chậm, ko tốt. Các mẹ ak, mình rất mong con, ko biết mình và bé của mình đang trong tình trạng thế nào? Mình căng thẳng quá các mẹ có kinh nghiệm gì chia sẽ mình với?

Chủ đề liên quan

thảo luận (3 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Me Tu Anh
    Me Tu Anh

cua minh luc di kham bac si chuan doan thai dc 3 tuan ma da co phoi thai roi ... Me no dung lo lang qua khong tot cho e be dau , minh di kham 3 lan moi thay con do , 2 lan truoc di kham khong thay cung lo lang va bi stress nhieu lam nhung sau 5 ngay di kham lai da thay r , ma tui oi la 0,90mm thoi ma da co phoi roi me oi , dung lo lang nhe ! chuc Me va be manh khoe nha :)

• Loan Thanh
    Loan Thanh

Mình chỉ có lời khuyên chân thành nhất là mom hãy để tinh thần mình thư giãn, thoải mái và tránh lo lắng quá dẫn đến stress nhé, vì stress rất tai hại dẫn đến lưu thai, sinh non và sảy thai đó mom. Chúc mẹ tròn con vuông

• Loan Thanh
    Loan Thanh

Mom à, mình cũng rất muốn giúp mom nhưng từ chuyên ngành yosalk mình không hiểu và rành lắm.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• MarryBaby
    • 212 chủ đề | 
    • 0 trả lời
    tích lũy được 70 điểm
    1
  • Ngọc Nhi Mistakes
    • 0 chủ đề | 
    • 157 trả lời