Chủ đề: Dành cho mẹ Bầu đây: MarryBaby Giftbox Pregnancy 2017 có gì hot?

Các mẹ nhà mình kháo nhau hôm nay ngày 13 xui ơi là xui, thế mà mình lại cảm thấy ngày này chả xui tí nào, sáng giờ mình làm việc gì cũng thấy ok, cũng thấy suông sẽ, phải chăng tại do ý nghĩ của mỗi người nhỉ? thậm chí mình lướt Fb thấy chị chia sẻ link nhận quà giftbox dành cho mẹ bầu, như mọi năm mình bỏ qua luôn rồi, đợt này lại thấy có dành cho Hà Nội mừng rơn… Đấy có phải là may mắn không? mình nhào vô đăng ký liền. Hu vọng quà sẽ về nhà mình, niềm vui nhân đôi cho mẹ bầu như mình híhí

Vậy là năm nay trên các diễn đàn, các gruop không còn than khi nào giftbox mới về tới thủ đô, hay các tỉnh lân cận, giờ thì tới Thủ Đô rồi đây, hi vọng năm sau dành cho toàn Quốc, chắc các mẹ bầu sẽ còn vui mừng hơn nữa.

Sẵn rồi rảnh nên bóc mẻ Giftbox cho vui ha các mẹ, theo mình thấy năm nay Giftbox Preg 2017 có vài điểm hót hòn họt.

Đầu tiên kể đến cuốn Handbook mình thấy ảnh mẫu hình như là nó đẹp hơn năm ngoái đó các mẹ, các mẹ xem hình ảnh thử xem có nhận định như mình không ? năm nay hình ảnh vui nhộn hơn, chị bầu và anh chồng nhìn dễ thương hơn nhiều các mẹ hén, riêng về nôi dung trong cuốn handbook thì phải đợi nhận quà mới bật mí được híhí.

Quà cho 2 miền cũng khác nhau các mẹ ạ. chi tiết quà tặng ở đây các mẹ xem  nhé !

Quà cho mẹ bầu tại TP. HCM
1 sữa dưỡng thể Chicco 50ml
1 sữa tắm gội toàn thân Pureen 50ml
1 Kem đánh răng dược liệu Ngọc Châu 100ml
1 chai Dạ Hương 50ml
1 tuýp dưỡng da CumarGold Gel 7ml
1 tuýp kem em bé 5gr
1 tã Merries
1 túi vải hoặc khăn giấy của Paseo

Quà cho mẹ bầu tại Hà Nội
1 tuýp kem em bé 5gr
1 tuýp dưỡng da CumarGold Gel 7ml
1 sữa tắm gội toàn thân Pureen 50ml
1 tuýp sữa Nutricare Mom 400gram (1000 tuýp)
1 kem đánh răng thảo dược Ngọc Châu 100ml
1 chai Dạ Hương 50ml
1 tã JO (1000 túi)

Giờ các mẹ bầu 2 miền tranh thủ đăng ký đi nào, ai có bạn bè chị em bầu thì giới thiệu cho ai cũng có quà, ai cũng có giftbox nhân đôi niềm vui nào Link đây nhé chị em  http://www.marrybaby.vn/giftbox/

Xí quên là các mẹ bầu tải thêm ứng dụng 1.000 ngày vàng nữa nghen, hay cực kỳ luôn ấy, những thông tin từng tháng tuổi của con để theo dõi hay lắm, mình cũng đã tải rồi hihi.

Chủ đề liên quan

thảo luận (13 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Nhã Trang
    Nhã Trang

Ôi thích thế chứ. Thế mà mình không biết đăng ký nhỉ.

• Khoai Khoai
    Khoai Khoai

mình đã nhận được quà cảm ơn marrybaby và các nhà tài trợ ah

Nhã Trang
    Nhã Trang

Nhanh thế hả khoai khoai. Chúc mừng mẹ.

• Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

hix.... mẹ ớt cũng đang có bầu bé thứ 2 mong là đăng kí sẽ được 1 phần cho em của ớt

Nhã Trang
    Nhã Trang

CHúc mẹ Ớt có quà nhé.

• Lâm con cưng
    Lâm con cưng

Tại sao quà của 2 tỉnh lại khác nhau thế các mẹ nhỉ?

Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

cái này mình cũng không rõ nữa mon

Nhã Trang
    Nhã Trang

Mình cũng thắc mắc ấy, quà HN ít hơn thì phải.

• Mẹ Hoa trần
    Mẹ Hoa trần

năm nay các mẹ bầu Hà Nội sung sướng rồi, chả phải ganh tỵ gì nữa nhỉ? nhưng sẽ tới phiên các mẹ tỉnh ganh tỵ và hé lên tia hi vọng.

Mẹ Ớt
    Mẹ Ớt

đúng rồi đó, chúc mừng các mẹ ở hà nội nha

• Vũ Uyên
    Vũ Uyên

Ôi nhiều quà thế mình cũng thích nè mỗi tội xa quá lại k phù hợp với điều kiện của MB
    Tiếc .

• Lan Lâm
    Lan Lâm

Đúng là các mẹ ở các thành phố lớn sung sướng thật đấy. Mình thì ở tỉnh lẻ nên ít khi được nhận quà của MB chán.

Vũ Uyên
    Vũ Uyên

Mình thăm giá MB dk một thời gian nhưng mình thấy cũng có nhiều chương trình cho các tỉnh thành mà mẹ.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

Kết nối facebook