Chủ đề: Có nên uống thuốc tăng vòng 1?!

Con trai mình nay đã 2,5 tuổi.mình mới sinh có một bé.thời còn con gái ngực của mình không được to nhưng lại rất tròn và săn chắc.sau thời gian mang thai và cho con bú đến lúc bé dc 1,5 tuổi mình cai sữa cho con.thời gian cho con bú mình rất nhiều sữa nên ngực khá to nhưng khi cai sữa xong ngực như biến đâu mất tiêu à.mình k hề bị chảy xệ như một số chị em phụ nữ khác mà ngực mình lép hẳn.bây giờ mình phải mặc áo ngực có đệm mút dày và nâng ngực để mặc đồ mới có dáng dc.mình thấy mất tự tin với chồng quá à! có chị bạn tư vấn cho mình uống thực phẩm chức năng tăng kích thước vòng 1 nhưng thứ nhất rất tốn kém(uống liên tục một thời gian mới có hiệu quả)mà đk kinh tế của mình không cho phép,thứ hai mình cũng lo khó có thể cải thiện đc vì mình là phụ nữ đã nuôi con không giống với ngực của thiếu nữ.mình chưa biết phải cải thiện như thế nào các chị em tư vấn cho mình với?! 

Chủ đề liên quan

thảo luận (4 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • Đỗ Nhung
    Đỗ Nhung

Mình cũng nghĩ là ko nên đâu, những thuốc đó kiểu gì cũng có tác dụng phụ, mà bố của bé chắc chả để í lắm đâu, hì hì.

• Mẹ Din
    Mẹ Din

Sao mẹ lại phải mất tự tin với chồng? Mình nghĩ bố của bé thấy hàng ngày quen mắt rùi không sao đâu.

nấm yêu
    nấm yêu

:-)

• Nguyễn Thị Hạnh
    Nguyễn Thị Hạnh

Theo mình có thể uống kết hợp mát xa ngực mỗi ngày va tập thể dục.để đảm bảo cho lần tiếp có em bé bạn ngừng sử dụng thuốc đó trước 1 năm.

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 580 chủ đề | 
    • 7196 trả lời
    tích lũy được 108 điểm
    1
  • mẹ xí muội
    • 160 chủ đề | 
    • 2108 trả lời